Mobile steinn klofandi stimplun skera
L * W * H: 65 × 65 × 160 cm
Nettóþyngd: 0,7 T
Afl: 4KW
Spenna: 380V
Nettóþyngd: 0,7 T
Afl: 4KW
Spenna: 380V
Hringdu í okkur
Vörukynning
| L * W * H | 65 × 65 × 160 cm |
| Nettóþyngd | 0,7T |
| Kraftur | 4KW |
| Spenna | 380V |
| Tíðni | 50 HZ |
| Rennslishraði | 10L / M |
| Þrýstingur | 30T |
| Fóðurhraði blaðsins | 3,5 sm / s |
| Hámarksvinnuhæð | 10 cm |
| Hámarksvinnubreidd | 30 cm |
| Úttak / klukkustund | 15㎡ |
| Vökvakerfisflokkur | 46 # |
| Getu olíutankar | 28L / 23 KG |
| Gildandi mót | Skipta mold / stimplun mold / eins hluti mót |
| Pökkunarstærð | 75 × 75 × 170 cm |
| Þyngd | 0,85T |
maq per Qat: hreyfanlegur steinn að skipta stimplun skútu, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, verð, kaupa afslátt
Þér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur














