Vökvakerfi blað Stone skerandi skeri fyrir náttúrulegt andlit
L * W * H: 195 × 100 × 220 cm
Nettóþyngd: 1,8T
Afl: 11KW
Spenna: 380V
Nettóþyngd: 1,8T
Afl: 11KW
Spenna: 380V
Hringdu í okkur
Vörukynning
| L * W * H | 195 × 100 × 220 cm |
| Nettóþyngd | 1,8T |
| Kraftur | 11KW |
| Spenna | 380V |
| Tíðni | 50 HZ |
| Rennslishraði | 47L / M |
| Þrýstingur | 80T |
| Fóðurhraði blaðsins | 9 cm / s |
| Hámarksvinnuhæð | 30 cm |
| Hámarksvinnubreidd | 40 cm |
| Úttak / klukkustund | 18㎡ |
| Vökvakerfisflokkur | 46 # |
| Getu olíutankar | 350L / 290 KG |
| Pökkunarstærð | 205 × 110 × 230 cm |
| Þyngd | 2T |
maq per Qat: vökvablað steinn skerandi skútu fyrir náttúrulegt andlit, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, verð, kaupa afslátt
Þér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur














