Stone stimplun klofandi sveppi andlitsskurðarvél
L * W * H: 62 × 62 × 200 cm
Nettóþyngd: 0,95 T
Afl: 4KW
Spenna: 380V
Nettóþyngd: 0,95 T
Afl: 4KW
Spenna: 380V
Hringdu í okkur
Vörukynning
| L * W * H | 62 × 62 × 200 cm |
| Nettóþyngd | 0,95 T |
| Kraftur | 4KW |
| Spenna | 380V |
| Tíðni | 50 HZ |
| Rennslishraði | 17L / M |
| Þrýstingur | 60T |
| Fóðurhraði blaðsins | 3CM / S |
| Hámarksvinnuhæð | 30 cm |
| Hámarksvinnubreidd | 60 cm |
| Úttak / klukkustund | 20㎡ |
| Vökvakerfisflokkur | 46 # |
| Getu olíutankar | 90L / 74KG |
| Gildandi mót | Skipta mold / stimplun mold / eins hluti mót |
| Pökkunarstærð | 72 × 72 × 210 cm |
| Þyngd | 1.15T |
maq per Qat: steinn stimplun kljúfa vél sveppir andlit, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, verð, kaupa afslátt
Þér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur














