Sá skera andlit fljótandi blað kljúfandi vél
L * W * H: 205 × 100 × 215cm
Nettóþyngd: 2,2 T
Afl: 11KW
Spenna: 380V
Nettóþyngd: 2,2 T
Afl: 11KW
Spenna: 380V
Hringdu í okkur
Vörukynning
| L * W * H | 205 × 100 × 215 cm |
| Nettóþyngd | 2.2T |
| Kraftur | 11KW |
| Spenna | 380V |
| Tíðni | 50 HZ |
| Rennslishraði | 47L / M |
| Þrýstingur | 120T |
| Fóðurhraði blaðsins | 9 cm / s |
| Hámarksvinnuhæð | 30 cm |
| Hámarksvinnubreidd | 50 cm |
| Úttak / klukkustund | 18㎡ |
| Vökvakerfisflokkur | 46 # |
| Getu olíutankar | 350L / 290 KG |
| Pökkunarstærð | 215 × 110 × 225 sm |
| Þyngd | 2.4T |
maq per Qat: sá skera andlit fljótandi blað kljúfa vél, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, verð, kaupa afslátt
Þér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur














