Kína steinsnarandi til að stimpla sveppaslit á andliti
L * W * H: 62 × 62 × 175 cm
Nettóþyngd: 0,8 T
Afl: 4KW
Spenna: 380V
Nettóþyngd: 0,8 T
Afl: 4KW
Spenna: 380V
Hringdu í okkur
Vörukynning
| L * W * H | 62 × 62 × 175 cm |
| Nettóþyngd | 0,8T |
| Kraftur | 4KW |
| Spenna | 380V |
| Tíðni | 50 HZ |
| Rennslishraði | 14L / M |
| Þrýstingur | 40T |
| Fóðurhraði blaðsins | 3CM / S |
| Hámarksvinnuhæð | 20 sm |
| Hámarksvinnubreidd | 40 cm |
| Úttak / klukkustund | 12㎡ |
| Vökvakerfisflokkur | 46 # |
| Getu olíutankar | 80L / 66 kg |
| Gildandi mót | Skipta mold / stimplun mold / eins hluti mót |
| Pökkunarstærð | 72 × 72 × 185 cm |
| Þyngd | 0,9T |
maq per Qat: Kína steinn skerandi til að stimpla sveppi andlit klippa, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, verð, kaupa afslátt
Þér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur














