Sjálfvirkur steinmyllibúnaður fyrir granítmarmara
L*B*H: 125 × 80 × 145 cm
Nettóþyngd: 0,95T
Afl: 7,5KW
Spenna/tíðni: 380V/50Hz
Nettóþyngd: 0,95T
Afl: 7,5KW
Spenna/tíðni: 380V/50Hz
Hringdu í okkur
Vörukynning
| L*W*H | 125 × 80 × 145 cm |
| Nettóþyngd | 0.95T |
| Kraftur | 7,5KW |
| Spenna/tíðni | 380V/50HZ |
| Stærð fóðurs | 15 × 25 cm |
| Útgangsstærð | 0-5 × 0-5CM |
| Framleiðsla/klukkustund | 4T/H |
| Pakkningastærð | 135 × 90 × 155CM |
| Þyngd | 1.05T |


maq per Qat: sjálfvirkur steinmyllibúnaður fyrir granítmarmara, Kína, framleiðendur, birgja, verksmiðju, verð, kaupa afslátt
chopmeH
Engar upplýsingarveb
Engar upplýsingarÞér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur













