Sjálfvirk 4 blað teningur klofning vél
L * W * H: 155 × 160 × 195 cm
Nettóþyngd: 0,95 T
Afl: 5,5KW
Spenna: 380V
Nettóþyngd: 0,95 T
Afl: 5,5KW
Spenna: 380V
Hringdu í okkur
Vörukynning
| L * W * H | 155 × 160 × 195 cm |
| Nettóþyngd | 0,95 T |
| Kraftur | 5,5KW |
| Spenna | 380V |
| Tíðni | 50 HZ |
| Rennslishraði | 32L / M |
| Þrýstingur | 50T |
| Fóðurhraði blaðsins | 5 cm / s |
| Hámarksvinnuhæð | 10 cm |
| Hámarksvinnubreidd | 10 × 10 × 3 cm |
| Úttak / klukkustund | 20㎡ |
| Vökvakerfisflokkur | 46 # |
| Getu olíutankar | 95L / 78 kg |
| Pökkunarstærð | 165 × 170 × 205 cm |
| Þyngd | 1,05T |
maq per Qat: sjálfvirk 4 blað teningur klofning vél, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, verð, kaupa afslátt
chopmeH
Engar upplýsingarveb
Engar upplýsingarÞér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur













